SKU : LS-5130S-10P-EI-GL
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
H3C LS-5130S-10P-EI-GL สวิตช์ Layer 3 Smart Managed ระดับ Enterprise ขนาด 8 พอร์ต Gigabit พร้อม 2 พอร์ต SFP Uplink เหมาะสำหรับองค์กร สำนักงาน โรงเรียน โรงแรม และเครือข่าย Campus ที่ต้องการสวิตช์คุณภาพสูง รองรับ Layer 3 Static Routing, VLAN, ACL และ IPv6 พร้อมบริหารจัดการง่ายผ่าน Web GUI / CLI / H3C Cloudnet
| Hardware | |
|---|---|
| Chipset / CPU | 1 Core, 800 MHz Network Processor |
| Fixed Ports | 8 x 10/100/1000BASE-T RJ-45 |
| Uplink Ports | 2 x 1000BASE-X SFP Slot (1G) |
| Console Port | 1 x RJ-45 / Mini-USB |
| Performance | |
| Switching Capacity | 20 Gbps (Port) / 336 Gbps (Box) |
| Forwarding Rate | 15 Mpps |
| Stacking Bandwidth | 16 Gbps (สูงสุด 9 ตัว) |
| VLAN | 4K Active VLAN (ID 1-4094) |
| Jumbo Frame | รองรับสูงสุด 10,240 Bytes |
| ACL Entries | IPv4 ACL 512 / IPv6 ACL 512 |
| QoS Queues | 8 Queues per Port |
| Standards & Protocols | |
| IEEE Standards | 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3z, 802.3x, 802.1Q, 802.1P |
| Layer 2 Features | STP/RSTP/MSTP, LACP, IGMP Snooping v1/v2/v3, LLDP, MVRP |
| Layer 3 Features | Static Routing, ARP, DHCP Server/Client/Relay, IPv6 ND |
| Management | Web GUI, CLI, Telnet, SSH, SNMP v1/v2c/v3, H3C Cloudnet |
| Power | |
| Input Voltage | AC 100-240V, 50/60Hz |
| Power Consumption | ≤ 20W (Non-PoE Model) |
| Physical | |
| Dimensions (W x D x H) | 266 x 161 x 44 mm (1U) |
| Weight | ประมาณ 1.5 kg |
| Material | โครงโลหะ Steel Chassis |
| Mounting | Rack-mount 19 นิ้ว / Desktop |
| Environment | |
| Operating Temperature | 0°C ~ 45°C |
| Storage Temperature | -40°C ~ 70°C |
| Operating Humidity | 10% ~ 90% RH (Non-condensing) |
| Certification | |
| Compliance | CE, FCC, RoHS |
| Warranty | รับประกันตามเงื่อนไขผู้จัดจำหน่าย |