SKU : LS-5170-54S-EI-GL
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
H3C S5170-54S-EI-GL เป็นสวิตช์ Gigabit Access Layer 48 พอร์ตแบบ Non-PoE พร้อมอัปลิงก์ 10G SFP+ จำนวน 6 ช่อง เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดกลาง-ใหญ่ สถาบันการศึกษา และโครงข่ายแคมปัสที่ต้องการพอร์ตหนาแน่น พร้อม Routing IPv4/IPv6 รองรับ IRF2 และจัดการผ่าน SmartMC/Cloudnet
| Port LAN | 48 x 10/100/1000BASE-T |
| Fiber Port | 6 x 1G/10G SFP+ |
| Switching Capacity | 216 Gbps |
| Forwarding Capacity | 161 Mpps |
| CPU | 1 GHz, 2 Cores |
| IRF2 Stacking | Bandwidth 80 Gbps, สูงสุด 9 หน่วย |
| Standards | IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3z, 802.3ae, 802.1Q, 802.1p, 802.1X |
| Routing | Static Route, RIP, OSPF (IPv4/IPv6) |
| Input Voltage | 100-240 VAC, 50/60 Hz |
| Form Factor | 1U Rack Mount |
| Operating Temperature | 0°C 45°C |
| Humidity | 10% 90% (Non-condensing) |
| Certification | CE, FCC, RoHS |
| In the Box | Switch, สายไฟ, ชุดเข้าแร็ค, คู่มือ |
| Warranty | รับประกัน Limited Lifetime จากผู้ผลิต |
สั่งซื้อ สวิตช์ H3C S5170-54S-EI-GL Switch 48 Port Non-PoE องค์กร พร้อมจัดส่งและบริการหลังการขายโดยทีมงาน TopThaiIT สวิตช์เครือข่าย Gigabit คุณภาพสูงสำหรับธุรกิจของคุณ