SKU : LS-5560X-54F-EI-GL
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
H3C LS-5560X-54F-EI-GL คือสวิตช์ Layer 3 ระดับองค์กรในตระกูล S5560X-EI รุ่น All-Fiber ที่ออกแบบมาเพื่อรองรับการเชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์ออปติกจำนวนมาก โดยมาพร้อมพอร์ต SFP 48 ช่อง พร้อม Uplink 10G SFP+ อีก 4 ช่อง และ Expansion Slot 1 ช่อง รองรับการขยายระบบในอนาคต เหมาะสำหรับ Aggregation Layer ของอาคารหลายชั้น ระบบ Campus Network โรงพยาบาล มหาวิทยาลัย และ Data Center ที่ต้องการเดินสายระยะไกลด้วยไฟเบอร์ พร้อมระบบ Dual Power Supply แบบ Hot-Swap และรองรับ IRF2, VXLAN, MACsec
| Hardware | |
| Model | H3C LS-5560X-54F-EI-GL (S5560X-54F-EI) |
| Fixed SFP Ports | 48 x 100/1000BASE-X SFP |
| Uplink Ports | 4 x 10G/1G BASE-X SFP+ |
| Expansion Slot | 1 x Expansion Slot (รองรับ 2x10GBaseT/SFP+, 8x10G SFP+, 2x40G QSFP+ Card) |
| Console Port | 1 x RJ45 Console, 1 x Mini-USB |
| Management Port | 1 x Out-of-Band Management Port |
| OS Platform | H3C Comware V7 |
| Performance | |
| Switching Capacity | 598Gbps / 5.98Tbps |
| Packet Forwarding Rate | 252Mpps |
| MAC Address Table | 32K |
| VLAN | 4K VLANs |
| Standards & Protocols | |
| IEEE Standards | IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3z, 802.3ae, 802.3ba, 802.1Q, 802.1p, 802.1X, 802.1w, 802.1s, 802.3ad (LACP) |
| L3 Routing | Static Route, RIP, OSPF, BGP, IS-IS, PBR, IPv4/IPv6 Dual Stack |
| Advanced Features | IRF2, VXLAN, MACsec, EVPN, sFlow, NETCONF, SDN, SmartMC |
| Physical | |
| Dimensions (W x D x H) | 440 x 360 x 43.6 mm (1U Rack-Mount) |
| Weight | ประมาณ 5.5-6.5 kg (ขึ้นกับ Power Module) |
| Form Factor | 19-inch Rack-Mount Chassis |
| Power | |
| Power Supply | Modular - 2 x Power Module Slot (รองรับ AC + DC Mix) |
| AC Input Voltage | 100-240 VAC, 50/60 Hz |
| DC Input Voltage | -48 VDC ถึง -60 VDC |
| Cooling | 2 x Hot-Swappable Fan Tray (LSPM1FANSA / LSPM1FANSB) |
| Environment | |
| Operating Temperature | 0°C ถึง 45°C |
| Storage Temperature | -40°C ถึง 70°C |
| Operating Humidity | 5% ถึง 95% (Non-Condensing) |
| Certification | |
| Safety & EMC | CE, FCC, RoHS, CCC |
| In the Box | |
| อุปกรณ์ในกล่อง | เครื่อง Switch x 1, สาย Console x 1, ชุด Rack Mount Bracket x 1, คู่มือผู้ใช้ และใบรับประกัน หมายเหตุ: Power Module และ Fan Tray ต้องสั่งซื้อแยก |
| Warranty | |
| การรับประกัน | รับประกันสินค้าตามเงื่อนไขผู้นำเข้าอย่างเป็นทางการ |
สนใจสั่งซื้อ H3C Switch LS-5560X-54F-EI-GL หรือสอบถามข้อมูล Fiber Switch องค์กรเพิ่มเติม ติดต่อทีมผู้เชี่ยวชาญของเราได้ทันที พร้อมบริการให้คำปรึกษา ออกแบบระบบ และติดตั้งครบวงจร