SKU : C1300-16P-4X
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
Cisco Catalyst 1300 "C1300-16P-4X" Port LAN: 16x 10/100/1000 ports PoE+ ports with 120W power budget Fiber Port: 4x 10 Gigabit SFP+
Cisco Catalyst C1300-16P-4X คือสวิตช์ Managed Layer 3 ในตระกูล Catalyst 1300 Series ที่ออกแบบและสร้างมาสำหรับ SMB และ Enterprise Branch Office โดยเฉพาะ มาพร้อมพอร์ต Gigabit Ethernet 16 ช่องที่รองรับการจ่ายไฟแบบ PoE+ (Power over Ethernet) กำลังไฟรวม 120W และพอร์ต Uplink 10 Gigabit SFP+ อีก 4 ช่อง เพิ่มประสิทธิภาพการรับส่งข้อมูลความเร็วสูง บริหารจัดการและควบคุมเครือข่ายได้อย่างง่ายดายผ่าน Cisco Business Dashboard และ Cisco Business Mobile App พร้อมการรับประกันแบบ Limited Lifetime Warranty
| Hardware | |
| Model | Cisco Catalyst C1300-16P-4X |
| Total System Ports | 16 x Gigabit Ethernet + 4 x 10G SFP+ |
| RJ-45 Ports | 16 x 10/100/1000 PoE+ ports |
| Uplink Ports | 4 x 10 Gigabit SFP+ |
| Memory and Processor | ARM dual-core at 1.4 GHz, 1 GB DDR4 |
| Packet Buffer | 1.5 MB |
| Performance | |
| Switching Capacity | 112 Gbps |
| Packet Forwarding Rate | 83.32 Mpps (64-byte packets) |
| MAC Address Table Size | 16,000 Addresses |
| Power & PoE | |
| PoE Power Budget | 120W |
| Number of Ports Support PoE | 16 Ports |
| Power Consumption (with PoE) | 110V = 157.6W / 220V = 156.3W |
| Physical & Environmental | |
| Dimensions (W x D x H) | 268 x 297 x 44 mm |
| Weight | 2.49 kg |
| Fan (Number) | Fanless (ไม่มีพัดลม ทำงานเงียบ) |
| Warranty | |
| การรับประกัน | Limited Lifetime Warranty (รับประกันตลอดอายุการใช้งาน) |